• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  Về việc mất học bạ THPT

Tôi bị mất học bạ THPT niên khóa 2010-2013 học tại trường THPT Châu Thành, thành phố Bà Rịa, nay tôi muốn xin xác nhận lại kết quả học tập trong thời gian đó thì làm như thế nào ạ?

 


Trả lời:

Anh/chị cần đến trường THPT Châu Thành để được xác nhận kết quả học tập./.