• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  Phụ cấp nhân viên trường học

Dạ sở gddt cho em hỏi giáo viên công tác lâu năm thì có phụ cấp thâm niên.Trong khi đó nhân viên làm việc 8h/ ngày. Ngoài ra nhân viên bên xã cũng làm việc giống nhân viên trường học thì có phụ cấp công vụ. Mà nhân viên trường học thì lại không có thêm phụ cấp nào em thấy không công bằng gì cả. Vậy cho em hỏi nhân viên trường học thì thuộc vào chế độ nào ạ. Mong nhận được câu trả lời sớm ạ. Em xin chân thành cảm ơn


Trả lời:

Vấn đề anh/chị hỏi rất xác đáng, Sở tiếp thu và tiếp tục kiến nghị lên cấp trên. Trân trọng cảm ơn anh/chị.