• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  Post lên các đề thi cũ

Kính chào quý thầy cô sở Giáo Dục và Đào Tạo. E chân thành tha thiết sở giáo dục tỉnh BRVT Post lên các đề môn tiếng Anh các khối 10, 11 và 12 và đáp án của các năm để chúng em có thể tự học ôn ở nhà mà không phải đi học thêm. Em xin chân thành cảm ơn quý thầy cô đã nhậm lời em.


Trả lời:

Đề thi và đáp án các kỳ thi do Sở tổ chức được các nhà trường quan tâm và lưu giữ cho học sinh tham khảo. Em có thể hỏi GV bộ môn trường em để tham khảo thêm, vì Sở nghĩ rằng sau khi thi và chấm xong thì đề thi và đáp án được đông đảo mọi người quan tâm và lưu giữ./.