• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  Xin rút học bạ

Kính Chào quý Thầy/Cô,

Con tôi vừa thi vào trường THPT Phú Mỹ kỳ thi ngày 12,13 tháng 6,2018. Nhưng do gia đình có việc phải chuyển đi tỉnh khác  (chúng tôi không còn ở BRVT nữa) nên tôi cần rút học bạ cho cháu thì phải làm thủ tục gì và nộp ở đâu?. 

Xin chân thành cám ơn.

Võ Ngọc Hà


Trả lời:

anh/chị đến trường để làm thủ tục rút hồ sơ./.