• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  Giấy Chứng Nhận Giải Thưởng trong cuộc thi hội khỏe phù đổng khối tiểu học

Năm học 2017-2018 con tôi cùng các bạn trường tiểu học Nguyễn Huệ có tham gia thi môn cờ vua và đạt giaỉ nhất, nhì huyện (đã nhận tiền thưởng từ tháng 5/2018). Nhưng đến nay vẫn chưa nhận được giấy chứng nhận. Tôi có hỏi , nhà trường trả lời là phòng GD chưa phát. Vậy tôi viết thư này mong phòng GD huyện xác minh giùm tôi là nhà trường trả lời như vậy có đúng không? Tôi xin chân thành cảm ơn!


Trả lời:

Khả năng phòng GdĐT chưa in kịp GCN. Anh chị liên hệ với nhà trường lại một lần nữa để biết rõ hơn./.