• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  Kỳ thi THPTQG 2018

Xin chào, em là Đoàn Phong Huy. Trong hổ sơ dự thi chỗ địa chỉ nhận em đề là địa chỉ nhà mà bây giờ vẫn chưa thấy gửi tới ạ. Mong sở cho em lời khuyên với ạ. Vì trường em đỗ nhận kết quả từ 7 đến 5h chiều ngày 12/8. Em xin chân thành cảm ơn ạ.


Trả lời:

Em đăng ký dự thi ở trường nào thì về trường đó để nhận GCN Tốt nghiệp./.