• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  Khen thưởng cho các giải cao Cuộc thi dạy học theo chủ đề tích hợp

Năm học 2016_2017 tôi có tham gia cuộc thi dạy học theo chủ đề tích hợp và đạt giải nhất lĩnh vực cấp tỉnh và giải 3 cấp quốc gia. Đến nay tôi mới chỉ nhận được giấy chứng nhận cấp tỉnh, xin cho hỏi có phải sở GD chỉ cấp giấy chứng nhận mà không thưởng cho các giải cao cuộc thi này phải không? Nói thật để tham gia cuộc thi này ngoài thời gian công sức đã bỏ ra thì GV chúng tôi cũng tốn kém chi phí không ít nhưng kết quả nhận được như thế này cảm thấy không xứng đáng. Ngay cả lãnh đạo nhiều trường cũng không quan tâm động viên khuyến khích Gv hoặc đưa vào ưu tiên xét thi đua cuối năm cho các thành tích của cuộc thi này. Nếu như vậy thì những năm tiếp theo có bao nhiêu người muốn tham gia thi?


Trả lời:

Anh/chị hoặc nhờ Văn thư nhà trường liên hệ với phòng GDTrH Sở GDĐT để biết được cụ thể vấn đề này. Số điện thoại: 0254.3859726. Cảm ơn anh/chị.