• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  Lãnh bằng cấp 2

Chào cán bộ, em tốt nghiệp cấp 2 năm 2005 tại trường thcs Châu Thành, e lấy giấy chứng nhận tốt nghiệp rồi nhưng do gia đình không đủ điều kiện đi học tiếp, em đã không đi lấy bằng về! Giờ e muốn đi học bổ túc cấp 3 lại nhưng không có bằng cấp 2. Vậy xin hỏi em phải liên hệ với cơ quan nào để nhận bằng? Và cần làm thủ tục gì để được cấp bằng? Mong cán bộ hồi âm sớm, em xin chân thành cám ơn


Trả lời:

Anh/chị đến trường THCS Châu Thành, nơi anh/chị học để nhận bằng Tốt nghiệp THCS. Trả lời đến anh chị nhé