• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  E muốn tham gia học bổ túc

E chào nhà trường. E tên thảo năm nay 22t e muốn theo học bổ túc cấp 3 có được k ạ? Thời gian học mấy năm ? Học vào buổi nào ?  E mong nhận được câu trả lời sớm . Cám ơn nhà trường ạ

 

 


Trả lời:

Theo quy định mọi công dân đều có quyền được đi học; anh/chị muốn học bổ túc cấp 3 tại các TTGDTX trong toàn tỉnh: anh /chị đến trung tâm nộp hồ sơ và nhà trường sẽ hướng dẫn cho anh/chị cụ thể./.