• Tìm kiếm

  • Lĩnh vực

 

Câu hỏi:  XIN CẤP LẠI GIẤY CHỨNG NHẬN KẾT QUẢ THI

Kính gửi sở giáo dục và đào tạo tỉnh bà rịa vũng tàu. Em có vấn đề như sau và mong được sở xem xét: Tại kì thi trung học phổ thông quốc gia 2017 vừa qua em có tham gia thi và đã nhận được giấy chứng nhận kết quả thi thpt . Em đã dùng giấy đó để nhập học tại trường đại học. Nay em có nguyện vọng làm hồ sơ để đi du học đức và trong quá trình làm hồ sơ yêu cầu phải có giấy chứng nhận kết quả thi thpt quốc gia để thẩm tra. Em đã đánh máy lại nội dung giống giấy chứng nhận và muốn nhờ chủ tịch hội đồng thi sở giáo dục đào tạo br-vt đóng đấu và kí tên lại được không ạ. Em mong nhận được sự giúp đỡ từ phía sở giáo dục và đào tạo . Em xin chân thành cảm ơn.


Trả lời:

Anh/chị cần đến trường, nơi đăng ký dự thi để được hướng dẫn cụ thể./.